Bàn trà nước aka Topic Giao lưu

Thảo luận trong 'Phim ảnh' bắt đầu bởi ljt’s lover, 30/6/21.

1. :.Bell.:

:.Bell.: Bronze

Hình như tui cũng ko thích ai mà =))) Tui chỉ xem thôi, vì xem nhiều phim và kiểu như một câu chuyện xuyên suốt liên quan tới nhau ấy, nên cứ ra phim là xem để không bị lạc hậu =)) Chứ giờ hỏi tui yêu thích nv nào thì thật sự không có, ghét cũng không luôn, nói chung tui rất trung tính =))))
    Loki trong series này thì dễ thương hơn hẳn, có thêm nhiều phiên bản nữa nên là khá thú vị :v

ljt’s lover đã thả thính cho thớt.
  2. ljt’s lover

ljt’s lover Em mãi là thiếu niên mang đôi mắt sáng trong. Ban quản trị

*vào box lăn một cái rồi lại đi ra* =))
    Box mình có bạn nào đang xem Hương vị tình thân không =)) Mình thì không xem nhưng ở nhà mm suốt ngày mở phim đó, mà phim Việt với phim Hàn hay có một đặc điểm giống nhau là tình tiết thường khiến khán giả tức ói máu =)))

Hương vị tình thân lại là phim Việt chuyển thể từ phim Hàn nữa chứ =))) ói máu x 2 =)))

3. annnnnieeee

annnnnieeee Rock

Dạo này rảnh quá muốn kiếm phim coi giết thời gian + xả stress hiu có phim gì recommend khum mọi người phim nhẹ nhàng tình cảm thôi chứ đừng gay cấn hack não quá ạ

4. ljt’s lover

Bạn có yêu cầu gì về quốc gia không =)) ví dụ như phim Anh Mỹ hay Trung Hàn chẳng hạn =))

Bạn xem thử “Bridge to Terabithia” (cây cầu đến xứ sở thần tiên - phim Anh) hoặc Ở rể (phim Trung) hoặc Goblin (yêu tinh - phim Hàn) hoặc mấy phim mang tính giải trí hơn nữa thì bạn có thể tìm thử “Dạ thiên tử” (phim Trung) hay “Chàng hậu” (phim Hàn). Bạn cũng có thể xem thử “Lấy danh nghĩa người nhà” (phim Trung ha) cũng nhẹ nhàng á:tinoem:

Mỹ thì chắc cũng có phim nhảm nhảm hài hài ấy nhưng phim Mỹ mình xem đa phần đều hack não không :bankhoan:

5. :.Bell.:

:.Bell.: Bronze

Hành động hài hài bựa bựa thì bạn có thể xem Vệ sĩ sát thủ =))) Ryan Reynolds, Samuel L. Jackson, 2 cái tên này nhìn vào là bảo chứng cho độ giải trí rồi =)))

@ljt’s lover Nhà tui y chang, ba mẹ tối nào cũng mở =))) Ba tui ngồi vừa coi vừa chê vô lý nhưng tối nào cũng xem :giaroi: Ừa và đúng là nó dài dòng lan man thiệt.

6. ljt’s lover

@:.Bell.: dài dòng để mùa dịch dân tình có cái để chửi :tinoem:

7. Doko

Doko Gold

Nghề nghiệp:
    Ăn bám
    Kiểu càng tức thì ngta càng coi để xem phim khi nào đc gỡ nút thắt ấy.
    Phim HVTT m ko xem từ đầu, xem từ những dạo sau do tối ko có j làm (Mà độ này cũng drop luôn rồi)
    Dram của Hàn thì phải nói đỉnh của chóp, nhưng dài dòng lê thê + khs m ko thích nghe tiếng Hàn (ko kì thị chê bai nha, m chỉ ko thích âm điệu thôi, nghe như muốn hắt cả rừng mưa xuân vô mặt) nên gần như m ko xem phim Hàn.

Có bác nào ở đây xem Riverdale ko ạ?

8. ljt’s lover

đúng là thấy chửi dữ lắm nhưng vẫn xem =))

tiếng Hàn thì mình thích nhưng cũng không thích drama Hàn lắm =)) xem tức nổ phổi =))

9. ljt’s lover

*lăn* =))

10. Doko

Doko Gold

Nghề nghiệp:
    Ăn bám
    Chào tất cả các bạn :uong::